Van Menh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
.::Bài gửi sau cùng::.
Bài gửingười gửithời gian
[] Thông Báo Tue Oct 21, 2008 8:37 am
[] Minh Hằng: Tôi từng bị đánh trước cổng trường Thu Oct 16, 2008 10:53 pm
[] Xe đạp gập "cưa đổ" teen Xì Gòn! Thu Oct 16, 2008 8:03 am
[] Những phát ngôn và hành động “gây shock” trong giờ học Thu Oct 16, 2008 7:56 am
[] Mai Phương Thúy "uốn éo" ca hát và sự cố hở ngực trần Tue Oct 14, 2008 8:47 pm
[] Christmas Canon (Trans-Siberian Orchestra) Mon Oct 13, 2008 9:26 pm
[] Give it to you - Sean Paul ft Eve Mon Oct 13, 2008 8:31 pm
[] Sona - Secret Garden Mon Oct 13, 2008 8:30 pm
[] Songs From A Secret Garden - Secret Garden Mon Oct 13, 2008 8:29 pm
[] Hình Nền CF thay đổi + HS + dao + bôm ( gở bôm ) + combo ( 1 sao = 5 sao) Mon Oct 13, 2008 5:57 pm
[] Hướng dẫn sử dụng một số loại súng trong CrossFire Mon Oct 13, 2008 5:53 pm
[] Fan fiction - Bài mở đầu Mon Oct 13, 2008 8:32 am
[] Tớ cần vài bản nhạc ko lời Sun Oct 12, 2008 2:17 pm
[] Chắp Cánh Giấc Mơ Yêu Sun Oct 12, 2008 1:54 pm
[] Tie A Yellow Ribbon Round The Ole Oak Tree Sun Oct 12, 2008 1:21 pm

SMS yêu thương

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
RuBy
Admin
Admin
RuBy

Age : 33 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 129 Đến từ : Viet Nam

Bài gửiTiêu đề: SMS yêu thương SMS yêu thương Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 12:04 am

* Nếu anh yêu em đến mức như anh vẫn nói thì xin anh hãy cẩn thận với trái tim của em. Anh có thể lấy nó nhưng đừng làm nó vỡ, đừng làm cả thế giới này tan thành từng mảnh.

* Khi đêm về, em hãy nhìn lên bầu trời. Nếu thấy sao băng, em hãy ước một điều. Hãy tin lời anh, điều ước đó sẽ thành hiện thực... Bởi vì anh đã ước được gặp em và thực sự là anh đã gặp em.

* Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này?

* Tin gửi lúc nửa đêm: “Tự nhiên em nghĩ anh đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế em quyết định nhắn tin để đánh thức anh...”.

*Chiếc chìa khoá nhỏ có thể mở ổ khoá lớn, lời nói đơn giản có thể biểu lộ tư tưởng vĩ đại và chỉ một tin nhắn của em sẽ khiến anh vui cười suốt cả ngày. Miss u !

* Anh không thể tìm được những lời dịu dàng. Anh chỉ có thể nói anh yêu em thôi.

* Loading...
16%
37%
79%
100%
DONE
U are sucsessfully loaded in my heart !

* Someone in ur mind
Someone in ur heart
Someone in ur dreams
Someone in ur life
But i am ur someone when u have none !

* Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng.

* Anh yêu hãy nhìn lên trời đi! Các vì sao đang nói thầm với nhau rằng em yêu anh đấy.

* Tối qua anh đã nhờ một thiên thần tới canh chừng cho em ngủ nhưng thiên thần đã về rất sớm và nói rằng: “Thiên thần không được phép canh chừng thiên thần khác”.

* Lúc em chào đời, trời đã mưa. Đó là trời khóc vì tiếc rằng đã để mất một thiên thần tuyệt vời như em.

* Sao anh lại tìm em trong máy điện thoại? Em không ở đó đâu. Em đang ở trong tim anh kia mà.

* Nếu em ở trong một căn phòng tối, nhìn thấy xung quanh đều là máu và những bức tường đang rung chuyển, thì đừng lo sợ nhé, em yêu. Em đang ở một nơi an toàn nhất. Đó là trái tim anh.

* Khi muốn gặp anh, em hãy nhìn bầu trời sao và thầm ước. Anh sẽ đến bên em, sẽ tìm được em cho dù em ở bất cứ nơi đâu.

* Anh mời em một chuyến du lịch đặc biệt:
Hướng đi - các vì sao.
Người lái - Thần tình yêu.
Phương tiện giao thông - trái tim.
Hành khách - em và anh.
Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn.

* Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

* Em nghĩ về anh 61 giây trong một phút, 25 giờ trong một ngày và em đã lẫn lộn trong việc xác định thời gian.

*Anh nghe ai đó gọi tên em nhưng khi quay lại nhìn, anh chỉ một mình. Anh nhận ra đó là trái tim anh đang nói: Miss u !

* Một mình anh với biển.Biển im lặng đến ghê người.Anh thấy nhớ em nhiều lắm.Tên em có trên bờ biển này rồi đấy.

* Những vì sao sáng, những vì sao lấp lánh nhưng em là vì sao duy nhất anh nhìn thấy hôm nay. Anh muốn được là “lão” vệ sĩ đứng canh cho những giấc mơ của em đêm nay quá, chúc em ngủ ngon!

* Trong đêm tuyệt vời này, anh cầu nguyện ánh trăng xanh hay che chở cho em, ngon gió thơm hay thổi đi những ưu phiền và những những ngôi sao lấp lánh dẫn đường cho những giấc mơ ngọt ngào. Ngon giấc nhé bé yêu!

* Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh.

* Ông mặt trời mọc rồi kìa, với nụ cười ấm áp biết bao! Ông chúc em một buổi sáng tốt lành và mong em có một ngày thật tuyệt! Miss u !

* Đêm đã kết thúc để bắt đầu ngày mới. Chúc nụ cười của em như những vệt nắng lấp lánh của bình minh và để âu lo lại với màn đêm.

* Hôm nay có 3 người hỏi anh về em đó, anh đã cho họ một chút thông tin về em, họ sẽ tìm thấy em trong thời gian sớm nhất. Họ chính là 3 vị thần: sức khỏe, may mắn và tình yêu. Nice day !

* Kề từ khi mặt phẳng trái tim anh bị đường vuông góc từ ánh mắt em hạ vào, anh không thể xác định nổi bán kính để vẽ vòng tròn tình cảm của mình nữa.

* Có một thế giới ở đó tâm hồn anh cảm thấy ấm áp như đang ở nhà. Đó là thế giới ánh mắt suy tư của em.

* Không còn âm thanh nào vang hơn sự im lặng của điện thoại.

* Ở đâu đó ngoài kia dưới ánh trăng bạc, có một người đang nghĩ về em! Ở đâu đó ngoài kia nơi những giấc mơ sẽ trở thành sự thật...

* Tiếc rằng anh không thể tặng em mặt trời. Cũng không thể gửi hoa qua điện thoại. Anh đành viết tin nhắn và gửi đến tim em tia nắng ấm của tâm hồn anh.

* Mặt Trăng là vệ tinh của Trái Đất, còn em là vệ tinh của cuộc đời anh.

* Mặt trăng cô đơn ngó qua cửa sổ. Thiếu anh, cuộc sống của em tối lạnh biết bao. Anh là mặt trời bé nhỏ trong cuộc đời em. Hãy nhắn tin cho em để em được ấm áp.

*Có một chàng ngốc cố gắng kiếm tìm một vầng trăng trên dòng sông, dù đã cố gắng và tìm mọi cách để có thể nắm bắt đc vầng trăng kia nhưng mỗi lần chạm tay xuống mặt nước thì vầng trăng lại biến mất...chàng trai cảm thấy rất buồn khi biết rằng vầng trăng kia đã mãi thuộc về dòng sông mất rồi...buồn và mong chờ vào một điều diệu kỳ đến, cuối cùng chàng cũg nhận ra rằng nếu có một bi`nh nước thì chàng cũng có đc vầng trăng cho riêng mình...”vầng trăng” kia ơi,hãy mãi tỏa sáng nhe’, ai đó đã nói rằng đó là tình yêu

* Công thức tình yêu: 500 gram khát khao, 300 gram tình yêu, ôm và hôn có thể thêm bao nhiêu tùy ý. Chú ý: Hai người cùng nếm và nếm khi chỉ có hai người.

* Sắc thắm của hoa hồng hay sắc làm của hoa violet không bao giờ hấp dẫn bằng em.Anh mơ thấy em trong giấc ngủ,và khi tỉnh dậy anh nghĩ đến em,điều mà anh có thể làm là anh phát điên vì em!

*Anh yêu em như yêu cuộc sống của chính mình,em biết tại sao không?Vì em chính là cuộc sống của anh.

* Anh viết tên em lên cát nhưng sóng biển cuốn trôi đi,anh viết tên em lên bầu trời nhưng gió sẽ thổi bay mất,anh viết tên em vào trái tim anh nơi mà nó sẽ ở mãi mãi.

* Em có thể biến bầu trời thánh sắc xanh lá cây hay em biến cỏ lá thành màu xanh biển,nhưng em không thể khiến anh thôi yêu em.
https://vanmenh.forummotion.com

SMS yêu thương

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang